• shafi_banner

Labarai

Maganin Nunin LED Bar: Me yasa ake amfani da nunin allon LED a cikin mashaya ko kulob na dare

Bar, wurin nishaɗin da ba makawa a cikin rayuwar zamani, yana ɗaya daga cikin wuraren da ke da halayen zamantakewa na zamani, kuma shi ne mai ɗaukar hoto don mutane don jin daɗin kiɗa, raba farin ciki da sauke damuwa bayan rayuwar yau da kullun da aiki. shafin yanar gizon da tasirin hasken wuta, haɗa halayen mashaya da ilimin halayyar mabukaci, yi amfani da tsinkaye na gani don gane nau'i-nau'i uku na ainihin, don samar da cikakkiyar liyafa na gani.Nunin LED yana ba da damar haɓaka motsin masu amfani da su, haɓakawa da sauƙaƙewa a ƙarƙashin yanayin haske da kiɗa, yana nuna ainihin kai a bayan rayuwar birni, kuma a lokaci guda yana ba mashaya ƙarin ƙarfi da ayyuka masu ban mamaki.

nunin jagorar mashaya_1

Aikace-aikacen nunin LED a mashaya

Tare da bunƙasa tattalin arziƙi da ƙayataccen matakin jama'a, buƙatun mutane na kiɗa ba su zama abin ji ba kawai, amma suna haɓaka gabaɗaya zuwa ga haɗakar gani da ji.LED nuni allon ya zama wani makawa sashe na sanduna, kide kide, music bukukuwa, kide kide da sauransu.A yau, har ma za ku iya cewa, ba mashaya ba ne ba tare da nunin LED ba.

nunin LED_2

Kewayon aikace-aikacen allon nunin LED a mashaya yana faɗaɗa koyaushe.Daban-daban nau'ikan allon nuni na LED suna amfani da kaddarorin sa mai ƙarfi daban-daban don ƙirƙirar mashaya mai ban mamaki kuma na musamman dangane da yanayin kankare.Sa'an nan kuma haɗe tare da ƙirar sararin samaniya mai ban mamaki, sa kiɗan ya zama mai gani, ra'ayi da haɗaka.Don haka, abokan ciniki na iya jin sha'awar da ba a taɓa yin irin ta ba da kuma sabbin al'adun mashaya.

A zamanin yau, aikace-aikacen nunin LED a cikin mashaya an buga shi zuwa matsananci, ƙirƙirar al'amuran zamani masu ban sha'awa, waɗanda ke samun sakamako mai gamsarwa ga masu amfani da masu aiki,

nunin LED_3

Da farko, nunin LED mai ƙirƙira na musamman shine cikakkiyar dole don mashaya mai salo.LED Spherical, LED fuska, LED DJ tashar da sauransu, duk makamin sihiri ne don jawo hankalin abokan ciniki da kunna yanayi.Kawai tuntube mu don keɓance nunin Led ɗin ku kuma ƙirƙirar mashahuran mashaya.

nunin LED_4

Menene ƙari, SandsLED kuma yana ba kucikin gidakumawaje cikakken launi gyarawa na al'ada LED nuni, nuni mai kyau na LED, bene tile LED nuni, m LED nuni, mataki zane LED nuni da sauran m kayayyakin.Nuna muku mafi firgitar hoto na gani mai ƙarfi mai jituwa tare da kiɗa kuma yana taimaka muku don jawo hankali da nutsar da kowane abokin ciniki.

nunin jagorar mashaya_5
Kuna da mataki ɗaya kawai daga sanannen mashaya: tuntuɓar SandsLED!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Lokacin aikawa: Jul-05-2022