• shafi_banner

Kayayyaki

Katin Aiki na Aiki tare HD-T901

Takaitaccen Bayani:

HD-T901B shine akwatin aika aiki tare tare da shigarwar siginar DVI guda ɗaya, cibiyar sadarwar 2 Gigabit, matsakaicin ƙarfin nauyi shine pixels miliyan 1.3, mafi girman pixels 3840, mafi girman pixels 2048, goyan bayan na'urar sarrafa allo mai sarrafawa da yawa.


Cikakken Bayani

ƙayyadaddun bayanai

Aika katin HD-T901

V1.1 20181010

Dubawa

HD-T901 katin aikawa da aiki tare ne na Huidu, tare da katin karɓar jerin R50X don haɗa allon LED.
Yana da siffofi masu zuwa
1) 1 DVI shigarwar bidiyo,
2) 2 Gigabit Ethernet tashar fitarwa,
3) kebul na kebul na kebul wanda ke da ikon yin cascaded don sarrafa iri ɗaya;
4) Cascading mahara raka'a iya zama hadedde iko.
Taimakawa software na sarrafa sake kunnawa kwamfuta HD Player da software na gyara HD Saiti.

Jerin tsarin saiti

sunan samfur Nau'in Aiki
Katin aikawa HD-T901 Core dashboard, maida da aika bayanai
Katin karba R50x Haɗa allon, nuna shirin zuwa allon LED
Gyara software HDPlayer Shirya shirin, aika shirin
Gyara software HDSet Allon gyara kuskure
Na'urorin haɗi   Kebul na USB, DVI

Yanayin aikace-aikace

allo guda ɗaya ta hanyar sarrafa kwamfutar kai tsaye

xdfh (4)

Lura: Adadin katin aika T901 da karɓar katunan kowane buƙatun allo ya dogara da girman allo.

Ƙayyadaddun bayanai

1) Taimako 1~64duba, mai jituwa tare da cikakken launi na ciki da waje da ƙirar launi ɗaya.

2) Matsakaicin iko: 130W, mafi fadi 3840, mafi girma2048.

3) One DVI shigarwar bidiyo.

4) Yana goyan bayan matakin matakin launin toka na 65536.

5) Goyan bayan cascading tare da serial port don saita katunan aikawa da yawa, goyan bayan aika cascade na katin don sarrafa allo a cikin babban ƙuduri.

Jerin ayyukan tsarin

Nau'in Module

Mai jituwa tare da cikakken launi na ciki da waje da ƙirar launi ɗaya;

Taimakawa MBI, MY, ICN, SMda sauran kwakwalwan kwamfuta na PWM,

Goyan bayan guntu na al'ada

hanyar dubawa

Yana goyan bayan kowace hanyar dubawa daga a tsaye zuwa 1/64duba

Ikon sarrafawa

1280*1024@60Hz, 1024*1200@60Hz, 1600*730@60Hz, 1920*640@60Hz,

2048*640@60Hz, 3840*340@60Hz, 512*2048@60Hz

2048*1024@30Hz, 1600*1170@30Hz, 1920*1024@30Hz,

3840*546@30Hz, 1024*2048@30Hzda dai sauransu.

Kewayon sarrafawa a pixel na katin karɓa ɗaya

Nasiha: R500: 256 (W) * 128 (H)

R501: 256 (W) * 192 (H)

Girman launin toka

Taimakawa 0-65536 matakin daidaitacce

Sabunta shirin

Nuni na aiki tare na DVI

Zazzabi na yanayin aiki

-20 ℃ - 80 ℃

dubawa

Shigarwa: 5V tashar samar da wutar lantarki, DVIx1, USB 2.0 x1, PCI yatsa x1, serial cascade x1

Fitowa: 1000M RJ45 x2, serial don cascadingx1

Software

HDPlayer, HDSet

Girma

Girman HD-T901 shine kamar haka:

xdfh (3)

Bayanin Bayyanar

xdfh (1)

1:Shigar da DVI, haɗa kwamfutar;

2:Kebul na daidaitawa;

3:Gigabit Ethernet tashar jiragen ruwa, haɗa katin karɓa;

4:LED nuna alama,Ja-Yana tsayayye lokacin da kayan aiki ke gudana akai-akai kuma suna kiftawa yayin izini

Green-Yana tsaye akan lokacin da kayan aiki ke gudana akai-akai kuma suna kiftawa yayin izini;

5: Hasken LED, kore (haske mai gudana) - flicker, ja - flicker lokacin da akwai tushen bidiyo (DVI), kuma koyaushe yana haskakawa lokacin da babu tushen bidiyo.

6:Tashar wutar lantarki, haɗa wutar lantarki 5V;

7:Serial cascade shigarwar, cascading katin aika;

8:Serial cascade fitarwa, cascading aika katin;

9PCI zinariya yatsa, haɗa kwamfuta PCI kujera, wutar lantarki.

Ma'aunin Fasaha

  Mafi ƙarancin Mahimman ƙima

Matsakaicin

Ƙarfin wutar lantarki (V) 4.5 5.0 5.5
Adana zafin jiki () -40 25 105
Yanayin yanayin aiki () -40 25 80
Yanayin aiki zafi (%) 0.0 30 95

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana